Bán đất Bắc Lương, Thọ Xuân 208m, mặt tiền hơn 10m giá chỉ hơn 1ty

Ngày đăng: 13/04/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất Bắc Lương 10,4x20 dân cư toàn nhà giàu . Cách Quốc lộ 50m gần đầy đủ mọi tiện ích -Công ty cách 2km -Bệnh viện 700m -Trung tâm hàng chính , công an, toàn án, trường cấp 3 đi 5 phút đi xe Giá 1 tỷ 460tr. Liên hệ em lấy giá nét 0348674368

Xem thêm

Liên hệ:

034 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,4m

Vị trí bản đồ

1,46 tỷ

208 m²
7,02 triệu/m²

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Bắc Lương, Thọ Xuân 208m, mặt tiền hơn 10m giá chỉ hơn 1ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.