Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt đường QL47 tặng nhà, giá 19.5tr/1m2

Ngày đăng: 28/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt đường QL47, tặng nhà, giá 19.5tr/1m2. - Mảnh đất có sẵn nhà, hiện đang cho thuê kinh doanh, mặt tiền 8m2. - Diện tích tổng 201m2, sâu hơn 25m, full 100% thổ cư nằm ở vị trí kinh doanh sầm uất. - Vỉa hè rộng đỗ được ô tô, xung quanh nhiều quán ăn, nhà hàng, nằm ngay ngã 4 Sao Vàng, hướng đi Sân bay, Khu đô thị Sao Mai, hướng về thị trấn và đường mòn. - Giá thu nét 3,9 tỷ (bao thuế phí sang sổ). - Liên hệ: 0973791719

Xem thêm

Liên hệ:

097 379 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

201 m²
19,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 47, Tt. Sao Vàng, H. Thọ Xuân, T. Thanh Hóa
TP

Tuấn Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt đường QL47 tặng nhà, giá 19.5tr/1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.