Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất nằm cạnh các khu công nghiệp, dân cư hiện hữu, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, sổ đỏ từng lô

Ngày đăng: 07/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Khu đất tiềm năng siêu Hot đang được rất nhiều nhà đầu tư quan tâm và đang làm mưa làm gió ở Phú Xuân Thanh Hóa. Vị trí tiềm năng giá vẫn còn cực kỳ tốt! Giá chỉ từ 8 - 9 triệu/m2. Khó có thể tìm được mức giá như vậy tại khu vực miền Bắc, đặc biệt là gần Hà Nội. Hạ tầng đồng bộ pháp lý rõ ràng. Vỉa hè mỗi bên rộng 4m, đường nội khu rộng 28m. Quy hoạch chuẩn chỉnh do nhà nước đầu tư sổ đỏ từng lô sang tên ngay. Vị trí trung tâm kết nối đa chiều. 15 phút tới sân bay Thọ Xuân. 30 phút ra cao tốc Bắc Nam. 40 phút tới khu du lịch sinh thái Sun Group. Cách trung tâm Thị xã Thọ Xuân chỉ 3km. Gần 3 cụm KCN lớn ~300ha trong bán kính 1km. Bao quanh bởi khu dân cư hiện hữu sầm uất. Hưởng lợi từ hạ tầng tương lai. Tuyến đường rộng 42m sắp thông xe. Cách trục chính nối sân bay quốc tế chỉ 10km. Cơ hội đón đầu sóng tăng giá sở hữu ngay hôm nay! Liên hệ Em Tùng ngay để xem đất thực tế và sở hữu lô đất đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

091 605 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

108 m²
10,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất nằm cạnh các khu công nghiệp, dân cư hiện hữu, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, sổ đỏ từng lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.