Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền 100m2 sổ đỏ huyện Thọ Xuân - Thanh Hoá. Giá nhỉnh 300 triệu/lô

Ngày đăng: 26/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất nền 100m2, giá nhỉnh 300 triệu tại huyện Thọ Xuân - Thanh Hoá. Vị trí trung tâm xã. Cách trường mầm non, cấp 1, trạm y tế xã, chợ, UBND, khu đấu giá, khu du lịch, khu di tích quốc gia 2 phút di chuyển. Cách cụm công nghiệp Thọ Minh 2 phút di chuyển. Cách khu đô thị Lam Sơn - Sao vàng 10 phút di chuyển. Phù hợp xây ở, xây nhà trọ hoặc đầu tư. Có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ em để đi xem đất miễn phí: 0964359020

Xem thêm

Liên hệ:

096 435 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

330 triệu

106 m²
3,11 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền 100m2 sổ đỏ huyện Thọ Xuân - Thanh Hoá. Giá nhỉnh 300 triệu/lô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.