Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp, Chính Chủ.

Ngày đăng: 02/04/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh mảnh đất Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp
- Diện tích: 1.949m² (500m² thổ cư, 1.449m² CLN) chiều ngang gần 20m và dài 100m
- Giá: 6,4 tỷ VND Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Mặt tiền đường lớn, giao thông thuận lợi.
- Liên hệ chính chủ: 0922966921.

Xem thêm

Liên hệ:

092 296 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

1.949 m²
3,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Đốc Binh Kiều, Tháp Mười, Đồng Tháp, Chính Chủ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.