Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Lê Trọng Tấn-Nguyễn Lân 106m2 Mặt tiền 8,6m 28,5 tỷ Sổ vuông Phân Lô Otô Lh 0974469986

Ngày đăng: 12/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà gửi bán mảnh đất siêu đẹp phố Nguyễn Lân- Lê Trọng Tấn + 106m2 mặt tiền 8,6m cực vuông đẹp + Ngõ oto vào nhà thoải mái + Sổ vuông phân lô sẵn sàng giao dịch + Gía 28,5 tỷ (Chủ nhà thiện chí bán- Gía thương lượng tốt) LH e Dung 0974469986- Làm việc trực tiếp chủ nhà

Xem thêm

Liên hệ:

097 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

28,5 tỷ

106 m²
268,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lân, P. Khương Mai, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Thùy Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Lê Trọng Tấn-Nguyễn Lân 106m2 Mặt tiền 8,6m 28,5 tỷ Sổ vuông Phân Lô Otô Lh 0974469986 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.