Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Nguyễn Trãi 173m2 giá chỉ 51 tỷ cực hiếm

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt phố VIP kinh doanh siêu đỉnh gần Royal City dòng tiền cho thuê ổn định 2 mặt tiền. Nhà mặt phố Nguyễn Trãi, vị trí đẹp nhất phố, kinh doanh sầm uất ngày đêm, khu tập trung nhiều cửa hàng vàng bạc đá quý. 1 mặt phố và 1 mặt ngõ ô tô tránh nhau thoải mái hiếm có. Nhà hiện tại 3 tầng cũ, xác định mua đất. Khách mua có thể xây toà nhà building 9 tầng thông sàn, thang máy quá tuyệt vời cho kinh doanh hoặc cho thuê.

Xem thêm

Liên hệ:

083 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,4m

Vị trí bản đồ

51 tỷ

173 m²
294,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
CV

Cường Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Nguyễn Trãi 173m2 giá chỉ 51 tỷ cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.