Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố tt thanh xuân 122,28m2 mt 15m giá lh 0889127186

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - LÔ GÓC - SỐ ĐẸP - CỰC HIẾM ĐẦU TƯ THẬT NHANH THẮNG LỚN BÁN ĐẤT MẶT PHỐ TT THANH XUÂN 122,28M2 MT 15M GIÁ HƠN 180 TỶ Vị trí kim cương trung tâm phường Thanh Xuân Hà Nội, mặt phố chính rộng thoáng, giao thông huyết mạch, kết nối Vành đai 3 Ngã Tư Sở chỉ 3 phút đồng hồ. Ngay cạnh tổ hợp Riverside Garden Vũ Tông Phan, tiện ích đồng bộ, khu vực dân trí cao, lý tưởng cho đầu tư lâu dài hoặc kinh doanh đỉnh. Diện tích: 1228m2 Lô góc 2 mặt thoáng Mặt tiền chính 15m, phía sau nở hậu đối diện chung cư lớn Quy hoạch ổn định, đất thuộc dự án biệt thự - shophouse Riverside Garden Phù hợp xây biệt thự liền kề, nhà hàng, showroom, văn phòng cao cấp Pháp lý sạch: Sổ đỏ lâu dài 1 chủ - 1 sổ sẵn sàng giao dịch Giá bán: Hơn 180 tỷ (có thương lượng thiện chí) Liên hệ ngay 0889127186 để sở hữu mảnh đất hiếm hoi giữa lòng Hà Nội giá trị đầu tư gia tăng bền vững theo thời gian! Ibox nhaphovip.com or khonhadep.vn

Xem thêm

Liên hệ:

088 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

187,88 tỷ

1.228 m²
153 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Khương Trung, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TH

Trần Quốc Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố tt thanh xuân 122,28m2 mt 15m giá lh 0889127186 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.