Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 144 Quan Nhân 175 m2 3 thoáng View hồ Đầu tư xây VP kết hợp homestay/apartment 44,4 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TRUNG TÂM THANH XUÂN - MẶT HỒ - Ô TÔ - KINH DOANH - PHÙ HỢP TÒA VĂN PHÒNG KẾT HỢP HOMESTAY và APARTMENT - DÒNG TIỀN KHỦNG - Vị trí cực đỉnh + View mặt hồ đường ô tô, giáp KĐT Trung Hòa - Nhân Chính - Royal City.... giáp các tuyến đường hướng tâm Thủ đô giao thông thuận lợi, tiện ích vô vàn..... Trung tâm các trường đại học lớn.... + Hiện trạng sân vườn, xác định bán đất. - Sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

096 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

44,4 tỷ

175 m²
253,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Quan Nhân, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
LL

Lưu Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 144 Quan Nhân 175 m2 3 thoáng View hồ Đầu tư xây VP kết hợp homestay/apartment 44,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.