Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Lô góc Tái định cư Ngũ Hiệp, Thanh Trì, DT: 87m2-MT: 18m, vị trí đẹp, siêu tiềm năng, 19 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN MẢNH ĐẤT PHÂN LÔ, LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN CỰC HIẾM TẠI NGŨ HIỆP, THANH TRÌ, HÀ NỘI. - Diện tích: 87m - Mặt tiền: 18m - Đường trước đất + vỉa hè rộng: 18m - Hướng: Nam Đông Nam Tây Nam - Vị trí đắc địa: Nằm ngay lõi trung tâm chính Thanh Trì, sát Vành đai 3.5 sắp mở, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai!!! - Lô góc thoáng đẹp, phù hợp đầu tư, kinh doanh mọi loại hình: showroom, nhà hàng, café, văn phòng Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng Liên hệ trực tiếp: 0981181989

Xem thêm

Liên hệ:

098 118 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19 tỷ

87 m²
218,39 triệu/m²
X. Ngũ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
0

0981181989

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Lô góc Tái định cư Ngũ Hiệp, Thanh Trì, DT: 87m2-MT: 18m, vị trí đẹp, siêu tiềm năng, 19 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.