Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 119m2 tại xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội, 175 triệu/m2

Ngày đăng: 10/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư, diện tích 119m2, nằm tại Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội, với pháp lý đầy đủ. Ngõ vào rộng 7m thuận tiện cho việc đi lại, chiều ngang mặt tiền 10m lý tưởng cho kinh doanh. Giá bán 175 triệu/m2. + Khu vực yên tĩnh, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Gần bệnh viện đa khoa nông nghiệp, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe. + Gần trường học và chợ, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ cần thiết. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0839956555, liên hệ Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

083 995 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

20,83 tỷ

119 m²
175,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 119m2 tại xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội, 175 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.