Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Đấu Giá Tam Hiệp Thanh Trì ô tô chạy vòng quanh kinh doanh đỉnh, dt; 80m/giá 15,95tỷ, rẻ

Ngày đăng: 10/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất Đấu Giá Kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng, khu vực đông đúc dân trí cao. 80m2 nằm ở Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Giá chỉ 15,95 tỷ VND, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo an tâm khi giao dịch. Mặt tiền 6m, ngõ rộng 10m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố. Phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: + Gần công viên Tuổi Thơ, công viên Linh Đàm, công viên Thực Vật Cảnh Việt Nam + Gần trường mầm non song ngữ Topkids, Học viện Mầm Non Sasuke Việt Nam + Bệnh viện Ung Thư K2 Tam Hiệp, Bệnh viện Nội Tiết Trung Ương, Bệnh Viện Thăng Long Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nhân Văn Hải 0976176699

Xem thêm

Liên hệ:

097 617 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,95 tỷ

80 m²
199,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Đấu Giá Tam Hiệp Thanh Trì ô tô chạy vòng quanh kinh doanh đỉnh, dt; 80m/giá 15,95tỷ, rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.