Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nông nghiệp siêu hấp dẫn tại xã Yên Mỹ, Thanh Trì

Ngày đăng: 26/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất nông nghiệp siêu hấp dẫn tại xã Yên Mỹ, Thanh Trì
Chỉ với 460 triệu đồng, bạn đã sở hữu ngay 300m2 đất trồng cây hàng năm, mở ra một tương lai đầy tiềm năng.
Vị trí đắc địa, mặt đường rộng rãi, ô tô đi lại thoải mái, nằm ngay khu vực trang trại du lịch sinh thái sầm uất.
Đất có sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng.
Chúng tôi hỗ trợ khách hàng dựng lều lán trông coi nông sản, làm nhà vườn, nuôi cá thả gà, phát triển du lịch sinh thái.
Liên hệ ngay với kỹ sư nông nghiệp Thủy qua số điện thoại 0947109677 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.
Chúng tôi cam kết quy hoạch ổn định, sang tên nhanh gọn, giúp bạn an tâm đầu tư.
Xem thêm

Liên hệ:

094 710 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

460 triệu

300 m²
1,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nông nghiệp siêu hấp dẫn tại xã Yên Mỹ, Thanh Trì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.