Đất Thanh Thủy mặt đường trục chính vào KND hồ câu Myla gần TL, trường chợ, cách cầu Đồng Quang 7km

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cam kết rẻ nhất thị trường - chủ cắt lỗ cực sâu chỉ 320tr sở hữu ngay sổ hồng. - Lô đất nằm trên Trục đường chính vào khu nghỉ dưỡng MYLA. - Diện tích: Lô góc 120,5m2 có 50m2 đất ở. - Mặt tiền 5,12m, nở hậu 6,5m). - Đường bê tông thông các ngả, ô tô tránh nhau thoải mái. - View cực đẹp, khí hậu thoáng mát. - Đất thuộc Trục đường chính vào khu nghỉ dưỡng MYLA (nhà hàng MYLA, hồ câu MYLA). - Tiện ích xung quanh gần trường, gần chợ, gần đường Tỉnh Lộ 317, cách cầu Đồng Quang 7km. - Xung quanh có nhiều homstay của người HN sinh sống. - Bờ bao ranh giới rõ ràng, sẵn 2 sổ hồng riêng. - Tu Vũ, Thanh Thuỷ, Phú Thọ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

320 triệu

120.5 m²
2,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tu Vũ, H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
0

0975349726

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất Thanh Thủy mặt đường trục chính vào KND hồ câu Myla gần TL, trường chợ, cách cầu Đồng Quang 7km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.