Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Bảo Yên, 9,3 tỷ, 355 m2, mặt tiền 15m, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ với diện tích 355 m2 và mặt tiền rộng 15m. + Ưu điểm nổi bật: - Giá chỉ 9,3 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư và xây dựng. - Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho việc di chuyển, phù hợp cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn trong giao dịch. - Hướng cửa chính Nam, mang đến phong thủy tốt cho gia chủ. Lô đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai. Đừng bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ ngay Vũ Thành qua số điện thoại 0989559016 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

355 m²
26,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Bảo Yên, 9,3 tỷ, 355 m2, mặt tiền 15m, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.