Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Xã Tu Vũ, Bám Hồ Du Lịch. 2,5 triệu / m2, 950 m2, pháp lý đầy đủ.có sẵn thổ cư.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ với diện tích 950m2. Có thổ cư. Bám hồ du lịch Giá chỉ với 2,5 triệu / m2, phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng. Mặt tiền rộng 25m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đường vào rộng 5m, dễ dàng cho xe ô tô lưu thông. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Vũ Ánh Tuyết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 705 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

950 m²
2,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Xã Tu Vũ, Bám Hồ Du Lịch. 2,5 triệu / m2, 950 m2, pháp lý đầy đủ.có sẵn thổ cư. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.