Tin đăng đã hết hạn.

CC bán lô đất 123,8m2 Tu Vũ Phú Thọ. Cạnh trường cấp 3 Tản Đà, cạnh hồ điều hòa sổ đỏ, giá 8,5tr/m2

Ngày đăng: 04/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích 123,8m2, mặt tiền 5m. - Đường rộng 6m, ô tô vào thoải mái. - Tiện ích cạnh ngay trường cấp 3 Tản Đà, dân cư đông đúc. - Cạnh hồ điều hòa thoáng mát, yên tĩnh, trong lành có thả sen và ngắm sen khi mùa sen đến. - Giáp đường Tỉnh Lộ 317 đi Hoà Bình cũ. - Pháp lý sổ đỏ chính chủ (sẵn sang tên). - Giá 8,5 tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

086 586 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

123.8 m²
8,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 317, X. Tu Vũ, H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
MH

Mạnh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán lô đất 123,8m2 Tu Vũ Phú Thọ. Cạnh trường cấp 3 Tản Đà, cạnh hồ điều hòa sổ đỏ, giá 8,5tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.