Tin đăng đã hết hạn.

(Chính chủ) Bán lô hoa hậu khu vực: thế đồi cao đẹp, tiên cảnh, trong lành, đường trước mặt 10.5 m

Ngày đăng: 04/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Tôi chính chủ bán lô hoa hậu đẹp nhất khu vực, toạ lạc ở Khu 1, xã Đào Xá, huyện Thanh Thuỷ, tỉnh Phú Thọ (cũ). - Mặt tiền: 7.07m (to nhất khu vực), diện tích 245.1 m2 (50m2 thổ cư), sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, lai lịch sạch sẽ, sẵn sàng giao dịch. - Đường trước mặt: 10,5m, đường lối vào khoảng 6.5m (đã đổ bê tông chung đường hàng xóm), cách đường từ tỉnh lộ DT317 khoảng 300m, gần điện, đường, trường, trạm bán kính 1-3km, khu vui chơi, đường lên đồi thấp, đường rộng khoảng 3.5m (đã quy hoạch mở rộng lên 7m, cột điện đã bốc ra vị trí mới, đã có kế hoạch đổ nhưng chậm do gộp xã), dễ di chuyển, là đường to nhất trong các đường lên đồi khu vực đó. - Lô đất đẹp nhất khu vực, phân lô 6.06m, tôi đã mua thêm 1m mặt tiền, nền đất đồi cứng chắc, hiện đang cho chị hàng xóm trồng sắn, hiện tại (6m đã đổ bê tông + 4m đất bên ngoài đang để cỏ mọc), đường trước đất rộng như sân chơi, thoải mái trồng thêm cây bóng mát, hoặc làm sân đá bóng, chơi cầu lông, chơi thể thao, không ảnh hưởng tới ai, không gian độc lập riêng tư, ranh giới rõ ràng, văn minh, phù hợp lối sống tiên cảnh, yên tĩnh sau những ngày dài lao động vất vả ở phố. - Cách QL32 khoảng 5km, Đảo Ngọc Xanh 6.7km, Wyndham Thanh Thủy khoảng 8km, cách cầu Trung Hà khoảng 9km, cách cầu Đồng Quang khoàng 14km (thông tin hoàn toàn trung thực, không giảm khoảng cách để câu khách, thiện trí cho khách nhu cầu thật). -Giá: 789 triệu (có thương lượng) - Liên hệ (zalo): 0974844203Em Tiến) để vào việc

Xem thêm

Liên hệ:

097 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,07m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

789 triệu

245.1 m²
3,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 317, X. Đào Xá, H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
HT

Hoàng Mạnh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Chính chủ) Bán lô hoa hậu khu vực: thế đồi cao đẹp, tiên cảnh, trong lành, đường trước mặt 10.5 m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.