Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Cần bán lô đất ngay xã Tu Vũ, gần đền Lăng Xương, đường HCM và trường học DT 550m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán mảnh đất ONT + CLN + HNK tổng DT gần 1000 m2 , mặt tiền rộng bằng phẳng đường to, vị trí đẹp, view thoáng, ngay khu đông dân cư, có thể ở kinh doanh hoặc cho thuê được ngay, khu 6 đồng trung phú thọ (tu vũ mới), gần đền Lăng Xương và trường học, gần đường Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 847 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

550 m²
2,91 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Cần bán lô đất ngay xã Tu Vũ, gần đền Lăng Xương, đường HCM và trường học DT 550m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.