Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất băng 2 TL Hồ Chí Minh Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ, 1,1 tỷ, 573 m2, view đẹp

Ngày đăng: 13/03/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ có diện tích 573m2, giá 1,1 tỷ VND.
Ưu điểm:
- diện tích rộng gần 600m đất. view thoáng vườn dừa
- Đất có pháp lý đầy đủ, ranh giới rõ ràng hướng cửa chính Tây Bắc. Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 8m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở, đầu tư, tích sản. Phong thủy tốt, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng khác nhau.
- Cách cầu đồng quang chỉ 4km cách trung tâm Hà Nội chỉ 65km

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Việt Đức - 0816822266.

Xem thêm

Liên hệ:

081 682 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

573 m²
1,92 triệu/m²
H. Thanh Thủy, T. Phú Thọ
0

0816822266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất băng 2 TL Hồ Chí Minh Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ, 1,1 tỷ, 573 m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.