Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khu Đông Lương xã Thạch Khoán, Huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ

Ngày đăng: 27/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm ở Thạch Khoán, Thanh Sơn, Phú Thọ. - Thổ cư 300m2. - Gần khu du lịch Đảo Ngọc Xanh. - Dân cư đông đúc, gần chợ, trường học. Các bác có nhu cầu liên hệ em nha.

Xem thêm

Liên hệ:

096 549 ****

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

533.9 m²
8,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 316B, X. Thạch Khoán, H. Thanh Sơn, T. Phú Thọ
LA

Lan Anh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khu Đông Lương xã Thạch Khoán, Huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.