Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tinh Nhuệ, Thanh Sơn, Phú Thọ, 18 triệu / m2, 378 m2

Ngày đăng: 18/08/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Tinh Nhuệ, Thanh Sơn, Phú Thọ đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 378 m2. - Diện tích rộng rãi, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Giá hấp dẫn chỉ 18 triệu / m2, mang lại nhiều cơ hội cho các nhà đầu tư. - Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, lý tưởng cho cuộc sống an bình. Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. - Khu đất nằm trong khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0857242258 và tên Nguyễn Ánh.

Xem thêm

Liên hệ:

085 724 ****

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

378 m²
17,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tinh Nhuệ, Thanh Sơn, Phú Thọ, 18 triệu / m2, 378 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.