Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 742m2 có 200 m2 thổ cư khu Dộc Cây Thạch khoán Thanh Sơn PT giá đầu tư

Ngày đăng: 02/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 742m2 có 200m2 thổ cư, đất vuông vắn. Hạ tầng đẹp dân cư đông buôn bán xung quanh. Sổ đỏ pháp lý công chứng luôn. Đất sạch không lỗi phong thủy. Phù hợp đầu tư xây nhà vườn. Gọi em nhận thông tin và đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

742 m²
5,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 742m2 có 200 m2 thổ cư khu Dộc Cây Thạch khoán Thanh Sơn PT giá đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.