Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Phẩm Bám Sông Đà Bám Mặt Đường Tỉnh Lộ 317 .DT 371m Ful Thổ Cư dc Tinh Nhuệ Thanh Sơn Phú Tho

Ngày đăng: 06/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Đất Bám Sông Đà Siêu Phẩm Còn Sót Lại Bám Mặt Đường Tỉnh Lộ 317 .DT 371m Ful Thổ Cư . Tinh Nhuệ-Thanh Sơn-Phú Thọ
- tổng dt 371m full thổ cư dt thực tế sử dụng 500m
Mt 18m nở hậu 20m bám suối
Trước mặt là bám mặt đường tỉnh lộ 317m sau là bám sông đà rất đẹp
- đã có pháp lý sổ Hồng sẵn công chứng ranh giới rõ ràng riêng biệt
Gần khu vực vui chơi cắm trại camping lướt sóng bởi thuyền ..
Cách dự án cầu 5 nối liền với cao tốc hoà bình mộc châu chỉ 4km cách hà nội chừng 60km
Xung quanh có rất nhiều Vila homestay.. đang xây dựng hứa hẹn 1 khu nghỉ dưỡng rất đẳng cấp
Lh 0966439986 mr Dương để biết thêm chi tiết ạ

Xem thêm

Liên hệ:

096 643 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

371 m²
11,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Phẩm Bám Sông Đà Bám Mặt Đường Tỉnh Lộ 317 .DT 371m Ful Thổ Cư dc Tinh Nhuệ Thanh Sơn Phú Tho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.