Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất riêng chính chủ 48tr/m2

Ngày đăng: 29/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

2 lô đất đáng đầu tư, giá tốt nhất thị trường khu Kim Bài(đất ở đô thị) Xã Thanh Oai. - Diện tích 88.0m2 và 87,1m2 lô góc. Dự án vin 1. Vin 2. Vin 3. Khu công nghiệp telin, trung tâm thương mại Đều bao quanh lô đất tiềm năng này. Ô tô quay đầu trước đất, đường thông. Giá yêu thương rẻ 48tr/m2 cho AE nào thiện trí mua nhanh0337333886

Xem thêm

Liên hệ:

033 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,22 tỷ

88 m²
47,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Cụm công nghiệp Kim Bài (Telin Park Kim Bài), Tt. Kim Bài, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
TL

Thuong Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất riêng chính chủ 48tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.