Tin đăng đã hết hạn.

Ô tô đỗ cửa tiện ích chung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì

Ngày đăng: 27/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất Song Khê Tam Hưng, diện tích 80,2m2. Đường thông, ô tô đỗ cửa thoải mái. Cách đường Muỗi & TL 429 chỉ 200m. Cách Cienco5 & Vành đai 4 chỉ 600m. Gần UBND xã & học viện Nông Nghiệp. Tiện ích xung quanh đầy đủ. Di chuyển Thanh Hà chỉ 15 phút. Giá cực tốt cơ hội đầu tư sinh lời cao. LH em 0902217986 để xem trực tiếp ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 221 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

80.2 m²
64,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ô tô đỗ cửa tiện ích chung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.