Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Xã Bình Minh, Thanh Oai, Hà Nội, 1,691 tỷ, 123m2 giá tốt

Ngày đăng: 27/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đẹp tại Xã Bình Minh, Thanh Oai, Hà Nội. + Diện tích: 123m2. + Mặt tiền rộng: 6m. + Ngõ vào rộng: 14m, thuận lợi cho xe ô tô vào. + Giá: 1,691 tỷ VND. Đất có mặt tiền thoáng đãng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Ngõ vào rộng rãi, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. Khu vực có không khí trong lành, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống an cư. Gần công viên huyện Thanh Oai, bệnh viện huyện Thanh Oai, và trường học quốc tế IVS, mang đến tiện ích đầy đủ cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và được tư vấn cụ thể: 0946695859 Phan anh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

123 m²
13,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cụm công nghiệp Kim Bài (Telin Park Kim Bài), Tt. Kim Bài, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
PA

PHAN ANH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Xã Bình Minh, Thanh Oai, Hà Nội, 1,691 tỷ, 123m2 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.