Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô biệt thự A2.2 Thanh Hà Mường Thanh 0918818872

Ngày đăng: 06/03/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lại lô đất biệt thự gần sân gold và chủ đầu tư KĐT Thanh Hà Cienco 5, lô đất gần đường lớn rộng tới 60m, gần khu chung cư và là vị trí chuẩn bị xây dung để bàn giao nhà cho người mua. Đây là cơ hội lớn cho nhà đầu tư và người mua ở thực với giá đang thấp gần bằng các lô đất của các dự án lân cận.
Vị trí: A2.2 BT3 ô 3x, KĐT Thanh Hà Cienco 5.
Thiết kế: 01 hầm + 3,5 tầng Xây dựng 50%.
Diện tích: 360m2.
Hướng: Tây Nam - Mặt tiền trước nhà: 12m.
Đường trước nhà: 14m.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán Chuyển nhượng.
Tiến độ: Chuẩn bị thi công.
Giá: 90 tr/m2 (Thương lượng).
Liên hệ đi xem trực tiếp: 0918818872 Mr. Quý.

Xem thêm

Liên hệ:

091 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

32,4 tỷ

360 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị mới Thanh Hà B (Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh), X. Cự Khê, H. Thanh Oai, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thi Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô biệt thự A2.2 Thanh Hà Mường Thanh 0918818872 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.