Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Góc đấu giá Tân Thanh giá vớt cọc

Ngày đăng: 02/10/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô Góc 2 mặt tiền Đấu giá Tân Thanh trục chính. - Đối diện là nhà máy nước, Trung tâm thương mại - Cách chợ Non 500m - Cách trường chuyên Đinh Công Tráng 500m - Cách Trung tâm hành chính Tân Thanh 1km - Dân cư ở đông toàn biệt thự Gía 3,6x tỷ Liên hệ em để xem đất và báo giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,67 tỷ

141 m²
26,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Góc đấu giá Tân Thanh giá vớt cọc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.