Cắt lỗ gấp lô đất 95m2, mặt tiền 5,5m tại Quảng Định, Thanh Hóa, giá tốt bất ngờ

Ngày đăng: 19/05/2026

6.9
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cơ hội vàng để sở hữu lô đất đẹp tại Quảng Định, Thanh Hóa với mức giá cắt lỗ cực kỳ hấp dẫn.

Diện tích 95m2, mặt tiền rộng 5.5m, rất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Lô đất nằm trên trục đường thông thoáng, hai ô tô có thể tránh nhau thoải mái, giao thông cực kỳ thuận tiện.

Đây là mức giá tốt nhất thị trường, chỉ áp dụng đến hết ngày mai.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng với mức giá không thể tốt hơn.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và chốt giao dịch sớm nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Chiều sâu 17,27m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

690 triệu

95 m²
7,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
HT

Hải Tươi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ gấp lô đất 95m2, mặt tiền 5,5m tại Quảng Định, Thanh Hóa, giá tốt bất ngờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.