Tin đăng đã hết hạn.

ĐẤT LÚA GIÁ RẺ MT NHỰA TÂN ĐÔNG, THẠNH HOÁ DT 7952m# 78x100m lúa, hai mặt tiền

Ngày đăng: 17/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ĐẤT LÚA GIÁ RẺ MT NHỰA TÂN ĐÔNG, THẠNH HOÁ DT 7952m# 78x100m lúa, hai mặt tiền Đuong xe container Cách QLO 62 # 3km Kv nhiều nhà máy , Cty Thích hợp mở Cty Xây kho cho thuê Đâu tư sinh lời CHỦ BÁN GIÁ RẺ 600 tr /1000m Thuong luong nhẹ VUILONG LH : 0919541589 PHAT

Xem thêm

Liên hệ:

091 954 ****

Vị trí bản đồ

477,12 tỷ

7.952 m²
60 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ĐẤT LÚA GIÁ RẺ MT NHỰA TÂN ĐÔNG, THẠNH HOÁ DT 7952m# 78x100m lúa, hai mặt tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.