6tr/m2 Lô đất biển Đà Nẵng Mặt tiền đường Thanh Niên, Sát vinpear Nam Hội An

Ngày đăng: 21/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá bán: 6 triệu/m2 Diện tích: 2250,4m2 (Sẵn 200m2 đất ở) Mặt tiền đường Thanh Niên, tuyến đường chính ven biển Đà Nẵng ( mới ) Nằm giữa Vinperl và Hội An Na Cách thành phố Hội An chỉ 5Km QUỸ ĐẤT cạnh các dự án lớn mở rộng Vinpearl, Sun, BRG, Thaco Trường Hải.... lh: 0905128913

Xem thêm

Liên hệ:

090 512 ****

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

2.250 m²
6,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Dương, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
NL

Nguyễn Luyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 6tr/m2 Lô đất biển Đà Nẵng Mặt tiền đường Thanh Niên, Sát vinpear Nam Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.