Bán gấp đất ở đường Thanh Niên biển Cửa Khe, Bình Dương, 9,5 tỷ, 2188,7 m2, mặt tiền 55m

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền giá siêu hot ở Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam cho ai muốn đầu tư hoặc xây nhà. + Diện tích 2188,7 m2 siêu rộng, phù hợp cho mọi ý tưởng xây dựng. + Giá chỉ 9,5 tỷ VND, cơ hội không thể bỏ lỡ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi giao dịch. + Mặt tiền rộng 55m, cực kỳ lý tưởng cho việc kinh doanh. + Đường vào xe hơi thoải mái, dễ dàng di chuyển. Khách hàng quan tâm có thể gọi 0905787139 để được tư vấn miễn phí từ Nguyen Van Luu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

2.189 m²
4,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thanh Niên, X. Bình Dương, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
0

0905787139

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất ở đường Thanh Niên biển Cửa Khe, Bình Dương, 9,5 tỷ, 2188,7 m2, mặt tiền 55m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.