Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất sát biển Bình Minh, cách biển chỉ 50m, sát dự án One Destination, đất cây lâu năm

Ngày đăng: 12/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất sát biển Bình Minh. Vị trí: Thôn Bình Minh, xã Thăng An, Đà Nẵng. Cách biển 50m, cách đường Thanh Niên 200m, cách Vinwonder 4km, cách phố cổ Hội An 10km. Sát dự án 2.000ha One Destination (resort, trường đua thể thao, sân khấu biểu diễn). Diện tích: 4.420m2 đất cây lâu năm. Giá bán: 9.8 tỉ đồng (có thương lượng). Liên hệ: 0901137868 Quách Tỉnh BDS

Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

4.420 m²
2,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Minh, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
NC

Ngọc Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất sát biển Bình Minh, cách biển chỉ 50m, sát dự án One Destination, đất cây lâu năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.