Tin đăng đã hết hạn.

600m2 ngang 37m đất thổ cư Thăng Bình, đường oto giá 1tỷ4xx, cách quốc lộ 1A 2km

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán 600mv đất ở hoàn toàn ngang 37m huyện Thăng Bình, đường oto mà giá chỉ 1ty4xx. Chính chủ cần bán đất tại Thăng Bình. Diện tích: 600m² (ngang 37m). Vị trí: Huyện Thăng Bình, cách Quốc lộ 1A hơn 2km. Đường: Ô tô vào tận nơi. Giá bán: 1tỷ4xx (giá thương lượng yêu thương). Anh/chị quan tâm vui lòng liên hệ Tân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 37m

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

600 m²
2,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 600m2 ngang 37m đất thổ cư Thăng Bình, đường oto giá 1tỷ4xx, cách quốc lộ 1A 2km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.