Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp 12.000m2 có 200m2 ONT đất mặt tiền đường Thanh Niên thôn Hà Bình giá chỉ 1tr3/m2

Ngày đăng: 21/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư nằm ở vị trí đắc địa tại Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam, sở hữu diện tích rộng 12000m2, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng. + Chiều ngang mặt tiền rộng 60m, thuận lợi cho các dự án lớn hoặc kinh doanh. + Ngõ vào rộng 7.5m, phù hợp cho xe ô tô ra vào dễ dàng. + Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. + Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, gần gũi với thiên nhiên. Nơi đây mang lại không chỉ không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem đất. Liên hệ: Trương Công Nhật Nam qua số điện thoại 0967486804

Xem thêm

Liên hệ:

096 748 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16 tỷ

12.000 m²
1,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thanh Niên, X. Bình Minh, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
0

0967486804

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp 12.000m2 có 200m2 ONT đất mặt tiền đường Thanh Niên thôn Hà Bình giá chỉ 1tr3/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.