Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 15 lô đất nền đẹp giá từ 299tr tại tam kỳ, nam đà nẵng

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm nơi an cư lý tưởng hoặc sản phẩm đất nền pháp lý sạch để đầu tư? Highway Residence Khu dân cư mới quy hoạch đồng bộ, pháp lý chuẩn sổ đỏ từng lô mua là sang tên ngay! --------------------------------- LÝ DO KHÔNG THỂ BỎ QUA HIGHWAY RESIDENCE - Vị trí đa chiều, Tâm điểm hạ tầng Nằm giữa trục kết nối QL1A cao tốc Đà Nẵng Quảng Ngãi cảng Kỳ Hà sân bay Chu Lai KCN Tam Thăng, KCN Duy Xuyên Hạ tầng đồng bộ giao thương liền mạch, tạo nên lợi thế vàng cho Highway Residence trở thành tâm điểm hút vốn và tăng trưởng vượt trội. - Không gian sống có chiều sâu giá trị Cận thị ,cận lộ cận tiện ích: chợ QUÁN GÒ , trường, UBND chỉ vài phút Khu dân cư hiện hữu, sẵn điện nước, đường nội khu hoàn chỉnh Thoáng khí hậu sạch môi trường lý tưởng để sống lâu dài - Dòng tiền đổ về giá trị bật lên Kề cận loạt KCN quy mô lớn, lượng chuyên gia & lao động tăng nhanh Mặt bằng giá khu vực còn mềm dư địa tăng giá rõ ràng từng năm ----------------------------------- Thông tin sản phẩm: - Diện tích đa dạng: Từ 105m², 108m² đến 138m² dễ dàng thiết kế nhà phố, căn hộ mini hoặc cho thuê lâu dài. - Mặt tiền rộng 6m - 7m, thuận lợi xây dựng nhà kinh doanh, văn phòng, showroom. - Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị lô đất. ------------------------------------ Sổ đỏ từng lô Pháp lý minh bạch rõ ràng Booking chỉ 30 triệu Giữ ngay vị trí đẹp, số lượng giới hạn Trực tiếp xem đất chọn nền ưng ý trải nghiệm thực địa minh bạch rõ ràng Liên hệ ngay 0905645180 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng! Thị trường không đợi ai Mua đúng thời điểm, sinh lời vững chắc về sau!

Xem thêm

Liên hệ:

090 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

299 triệu

108 m²
2,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 15 lô đất nền đẹp giá từ 299tr tại tam kỳ, nam đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.