Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kế khu nghỉ dưỡng Bliss và bãi tắm Xã Bình Minh Nam Hội An (cũ)

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền chất lượng tại Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam. + Diện tích rộng rãi 1147 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Mặt tiền rộng 52m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ngõ vào rộng 4m, xe hơi ra vào thoải mái. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp. Địa điểm lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và yên bình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0352777955 và tên Minh Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

035 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 52m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

1.147 m²
6,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bình Minh, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
MT

Minh Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kế khu nghỉ dưỡng Bliss và bãi tắm Xã Bình Minh Nam Hội An (cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.