Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 3171 m2 ở Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam, giá 5,2 triệu / m2

Ngày đăng: 08/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí thuận lợi tại Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam, khu đất rộng 3171 m2 này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng. + Diện tích lớn 3171 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Giá bán hấp dẫn chỉ 5,2 triệu / m2, mang lại giá trị cao cho các nhà đầu tư. + Mặt tiền rộng 46,5m, dễ dàng tiếp cận và phù hợp cho việc kinh doanh. + Đường vào rộng 7,5m, thuận tiện cho việc di chuyển, đảm bảo không bị tắc nghẽn. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Cách hoiana và vinpealr nam hội an 1km, cách TP. Đà Nẵng 42 km, TP. Hội An 12 km Điểm đặc biệt: Khu đất này có phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Bắc, mang lại tài lộc và thịnh vượng cho gia chủ. Mặt tiền rộng rất lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Để biết thêm thông tin và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Đặng Văn Trà qua số điện thoại 0777562868

Xem thêm

Liên hệ:

077 756 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,49 tỷ

3.171 m²
5,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
X. Bình Dương, H. Thăng Bình, T. Quảng Nam
ĐT

Đặng Văn Trà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 3171 m2 ở Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam, giá 5,2 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.