Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất biệt thự 250m2 giá chỉ 4tr5/m2 cách Quốc Lộ 1A 5 phút

Ngày đăng: 05/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đất biệt thự cách quốc lộ 1A 5phuts di chuyển.
Chỉ còn duy nhất 2 lô Diện tích khủng 250m² Đầu tư hay an cư đều quá tuyệt vời!

Vị trí đắc địa:

Tọa lạc tại Hương An Thăng Bình, cách Quốc lộ 1A chỉ 5 phút di chuyển.

Hạ tầng hoàn thiện, đường nhựa rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái.

Giao thông liên kết vùng thuận tiện, gần trung tâm hành chính, trường học, chợ...

Hướng đất:

Hướng Tây Bắc, Đông Nam mát mẻ quanh năm, hợp phong thủy.

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích rộng 250m², thích hợp xây biệt thự vườn, homestay hoặc đầu tư lâu dài, xây nhà trọ cho thuê.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
Giá cực kỳ tốt so với khu vực Cơ hội đầu tư sinh lời cao.

Hàng hiếm không có lô thứ hai!
Liên hệ ngay: Để xem đất và chốt giá tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

038 479 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,13 tỷ

250 m²
4,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất biệt thự 250m2 giá chỉ 4tr5/m2 cách Quốc Lộ 1A 5 phút - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.