Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán liền kề tại Era Diêm Điền

Ngày đăng: 09/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 lô Era Central City Diêm Điền. Vị trí vàng diện tích 102.5m². Hướng tây bắc Giá đầu tư cam kết rẻ nhất khu vực Đón đầu tiềm năng tăng giá khi dự án đang gấp rút hoàn thiện hạ tầng, pháp lý minh bạch, sổ đỏ trao tay. Cơ hội chỉ dành cho khách nhanh tay trước đợt tăng giá! Liên hệ ngay: em Thắng 096608842 xem thực tế và nhận ưu đãi trực tiếp từ CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

096 608 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,97 tỷ

102.5 m²
28,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tt. Diêm Điền, H. Thái Thụy, T. Thái Bình
NT

Nguyễn Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán liền kề tại Era Diêm Điền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.