Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 mặt tiền Tân Cương, ngõ 41, tiềm năng sinh lời

Ngày đăng: 16/07/2025

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời? Hãy đến với mảnh đất 2 mặt tiền tại Tân Cương, Thái Nguyên, hứa hẹn mang đến cho bạn một cuộc sống tiện nghi và tiềm năng phát triển vượt trội.
Vị trí đắc địa: Mảnh đất nằm trong ngõ 41 đường Tân Cương, cách đường chính chỉ 500-700m, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Tiện ích đầy đủ: Xung quanh mảnh đất là đầy đủ các tiện ích như chợ, ủy ban, trường học, hàng quán kinh doanh sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình bạn.
Diện tích rộng rãi: Với diện tích 158m2 thổ cư toàn bộ, bạn có thể thoải mái xây dựng ngôi nhà mơ ước của mình. Đặc biệt, bạn còn được tặng thêm gần 400m2 vườn tạp để chăn nuôi gà, trồng rau, tạo không gian sống xanh mát và thư giãn.
Hướng Đông Nam mát mẻ: Mảnh đất có hướng Đông Nam, đón gió mát tự nhiên, mang đến không gian sống thoáng đãng và dễ chịu.
Đường rộng rãi: Đường trước nhà rộng 2 ô tô tránh nhau, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
Giá hấp dẫn: Chỉ 7.xx tỷ đồng, bạn đã có thể sở hữu mảnh đất 2 mặt tiền với nhiều ưu điểm vượt trội.
Liên hệ ngay 0354732697 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư tuyệt vời này
Xem thêm

Liên hệ:

035 473 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

158 m²
44,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tân Cương, X. Tân Cương, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
TG

Trường Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 mặt tiền Tân Cương, ngõ 41, tiềm năng sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.