Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất tại Phú Bình, Thái Nguyên diện tích siêu rộng rãi 108m2, full thổ cư

Ngày đăng: 23/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán lô đất tại Phú Bình, Thái Nguyên diện tích siêu rộng rãi 108m2, full thổ cư, tha hồ xây dựng tổ ấm.
Mặt tiền siêu rộng 7.5m, tha hồ thiết kế.
Vị trí đắc địa Ngõ cạnh siêu thị Vinmart, gần chợ Vó Ngựa Tân Thành, cách trục chính, trường học, ủy ban, y tế, mầm non chỉ 1 phút đi bộ.
Đất đồi bằng phẳng, điện đường đầy đủ, đường bê tông ô tô tránh nhau thoải mái.
Liên hệ ngay 0375541029 để được tư vấn và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 554 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Chiều sâu 14,4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

500 triệu

108 m²
4,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Tân Thành, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
HN

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT THÁI NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất tại Phú Bình, Thái Nguyên diện tích siêu rộng rãi 108m2, full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.