Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư tặng nhà 2 tầng, vị trí đắc địa tại trung tâm Đồng Quang, Thái Nguyên

Ngày đăng: 10/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Mảnh đất tọa lạc tại trung tâm phường Đồng Quang, thành phố Thái Nguyên, là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản giá trị.
Diện tích đất là 472m2, trong đó 80m2 là đất ở đô thị (ODT).
Trên đất có sẵn căn nhà 2 tầng với diện tích xây dựng 230m2, thiết kế phù hợp làm nhà hàng, quán cà phê.
Vị trí đắc địa, thuận lợi cho thuê kinh doanh, làm văn phòng hoặc phòng khám.
Thế đất phong thủy tốt, lý tưởng để xây dựng nhà vườn, biệt phủ nghỉ dưỡng.
Giá bán 6.5x tỷ đồng.
Liên hệ 0968566336 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 856 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

472 m²
13,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Đồng Quang, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
HN

HỘI MUA BÁN NHÀ ĐẤT THÁI NGUYÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư tặng nhà 2 tầng, vị trí đắc địa tại trung tâm Đồng Quang, Thái Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.