Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Phúc Xuân, gần chợ, giá tốt

Ngày đăng: 03/04/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán nhanh lô đất tại Phúc Xuân, vị trí gần chợ và cách đường chính chỉ 200m.
Diện tích đất là 130m2, mặt tiền rộng 5m, đất nở hậu rất đẹp.
Đường rộng rãi, ô tô đi lại thoải mái.
Giá bán chỉ hơn 400 triệu, rất hiếm có ở khu vực này.
Liên hệ ngay 0813080388 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

081 308 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

400 triệu

130 m²
3,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Phúc Xuân, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
TL

Thook Leek

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Phúc Xuân, gần chợ, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.