Siêu phẩm kinh doanh - tái định cư bắc phú cát - giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 25/04/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán gấp lô đất vàng tại khu Tái định cư Bắc Phú Cát. Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư săn hàng giá tốt: Diện tích: 67,3m2 (Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch). Vị trí đắc địa: Ngay sát lối ra Chợ Cóc - Nơi giao thương sầm uất, cực kỳ thích hợp để kinh doanh tạp hóa, hàng ăn, spa hoặc cho thuê mặt bằng sinh lời ngay. Ưu thế vượt trội: Đối diện là trường mầm non nên không gian cực kỳ thoáng đãng. Đặc biệt, có thể tận dụng vỉa hè đối diện để đỗ xe thoải mái điểm cộng lớn mà hiếm lô đất nào có được. Giá cực sốc: Chỉ hơn 8x triệu/m2 (Cam kết rẻ nhất khu vực hiện nay). Tiềm năng tăng giá phi mã khi hạ tầng khu vực đang hoàn thiện từng ngày. Liên hệ chính chủ xem đất ngay: 0983657320Làm việc trực tiếp, không qua trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

098 365 ****

Vị trí bản đồ

5,79 tỷ

67.3 m²
86,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu công nghiệp Bắc Phú Cát, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
T

Thuận

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm kinh doanh - tái định cư bắc phú cát - giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.