Bán gấp đất trục chính thôN 5 Hạ Bằng - 200m2 - MT 11m - gần khu CNC Hòa Lạc - tách 2 sổ

Ngày đăng: 13/04/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh lô đất vị trí đẹp tại Thôn 5 Hạ Bằng trục chính kinh doanh sầm uất, chỉ hơn 1km tới khu công nghệ cao Hòa Lạc. + Thông tin chi tiết: - Diện tích: 200m2. - Mặt tiền: 11m (rộng, dễ chia lô). - Đường trục chính, ô tô tránh, kinh doanh tốt. - Hỗ trợ tách 2 sổ 100m cực thuận tiện. + Điểm mạnh nổi bật: - Gần khu CNC Hòa Lạc nơi tập trung hàng loạt tập đoàn, chuyên gia, kỹ sư. Lượng sinh viên đông từ Đại học FPT, Đại học Quốc gia Hà Nội tại Hòa Lạc nhu cầu thuê ở, kinh doanh cực lớn. Hạ tầng phát triển mạnh: Đường vành đai, các tuyến kết nối trung tâm Hà Nội ngày càng hoàn thiện. Tiềm năng tăng giá cao nhờ định hướng trở thành đô thị vệ tinh lớn của Thủ đô. - Giá: Thỏa thuận ưu tiên khách thiện chí. - Liên hệ chính chủ: 0914159568 + Cơ hội đầu tư hiếm có tại Hòa Lạc đón đầu làn sóng phát triển mạnh mẽ!

Xem thêm

Liên hệ:

091 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

200 m²
76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Hạ Bằng, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
LT

Lê Đắc Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất trục chính thôN 5 Hạ Bằng - 200m2 - MT 11m - gần khu CNC Hòa Lạc - tách 2 sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.