Tin đăng đã hết hạn.

Sốc! đất trục chính sen trì giá rẻ như trong ngõ, lời ngay khi mua!

Ngày đăng: 13/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SỐC! ĐẤT TRỤC CHÍNH SEN TRÌ GIÁ RẺ NHƯ TRONG NGÕ, LỜI NGAY KHI MUA! Bán nhanh lô đất 142,5m tại Sen Trì, Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội, ngay trục chính nơi giá trị tăng từng ngày. Sổ hồng sang tay ngay, mua là yên tâm tuyệt đối. Đường trước nhà rộng 8m, 2 ô tô tránh, dân cư đông đúc, chỉ vài trăm mét ra trục 420. Chỉ 5 phút tới FPT, Khu công nghệ cao Hòa Lạc; 10 phút tới Đại học Quốc gia Hà Nội. Giá rẻ hơn thị trường vài triệu/m, tiềm năng tăng giá nhanh khi hạ tầng bùng nổ. Vị trí đẹp để ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời tức thì. Đất đẹp Giá rẻ Pháp lý sạch. Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Gọi ngay em Tuyết để được hỗ trợ!

Xem thêm

Liên hệ:

098 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

5,27 tỷ

142.5 m²
36,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Yên Bình, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0988187877

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc! đất trục chính sen trì giá rẻ như trong ngõ, lời ngay khi mua! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.