Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm rẻ nhất khu vực diện tích 1200m Cố Đụng Tiến Xuân sẵn Nhà vườn cách tỉnh lộ 446 chỉ 300m

Ngày đăng: 07/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT RỘNG 1191M CÓ 100M ĐẤT Ở XÓM CỐ ĐỤNG, XÃ TIẾN XUÂN, TP. HÀ NỘI Có sẵn nhà và khuân viên Vị trí: Xóm Cố Đụng, xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, TP. Hà Nội Diện tích: 1.191m Loại đất: Có 100m đất ở lâu dài, còn lại là đất vườn Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Ưu điểm nổi bật: Đất thế cao, thoáng đãng, tầm nhìn mở rộng, không khí trong lành, rất phù hợp làm nghỉ dưỡng, nhà vườn. Cách tỉnh lộ 446 chỉ vài phút di chuyển, giao thông thuận tiện kết nối Hòa Lạc Xuân Mai trung tâm Hà Nội. Khu vực đang phát triển mạnh mẽ, gần khu công nghệ cao Hòa Lạc, các trường đại học lớn và các tuyến đường vành đai đang quy hoạch mở rộng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 483 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

11,31 tỷ

1.191 m²
9,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 446, X. Tiến Xuân, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
TL

Toàn Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm rẻ nhất khu vực diện tích 1200m Cố Đụng Tiến Xuân sẵn Nhà vườn cách tỉnh lộ 446 chỉ 300m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.