Tin đăng đã hết hạn.

Hot - CC em cần bán mảnh đất cực đẹp 150 m² full thổ cư tại Phú Kim, sẵn sổ, chỉ 35,5 tr/m²

Ngày đăng: 15/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Diện tích 150 m², đất ở đô thị 100% thổ cư - đất dãn dân, không dính quy hoạch, pháp lý sạch, xây dựng được ngay. + Thửa đất vuông vắn, không lỗi phong thủy - phù hợp làm nhà ở lâu dài hoặc đầu tư. + Mặt tiền rộng thoáng, đường trước đất rộng rãi, ô tô vào tận nơi khu dân cư hiện hữu, an ninh đảm bảo. + Vị trí trung tâm Phú Kim, kết nối giao thông siêu thuận tiện - cách ngã 3 Thạch Thất chỉ vài trăm mét. + Chỉ 2 phút di chuyển ra Quốc lộ 420, 3 phút tới chợ Lớn Săn, ngã 3 Thạch Thất - nơi đang phát triển thành trung tâm hành chính mới của xã. + Bao quanh là đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, chợ dân sinh, sân vận động, quảng trường, trung tâm UBND xã - phục vụ mọi nhu cầu sinh hoạt. + Rất phù hợp xây biệt thự mini, nhà vườn nghỉ dưỡng, hoặc giữ tiền đầu tư sinh lời dài hạn. + Đã có sổ đỏ/hồng chính chủ - sang tên nhanh gọn, hỗ trợ thủ tục pháp lý đầy đủ. Giá bán chỉ từ 35,5 triệu/m² - cực kỳ hợp lý so với mặt bằng khu vực. Ưu tiên anh/chị thiện chí mua nhanh - liên hệ trực tiếp để đi xem đất và xem sổ. Call/Zalo: 0383322576 0383322576Cam kết thông tin thật).

Xem thêm

Liên hệ:

038 332 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

5,33 tỷ

150 m²
35,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - CC em cần bán mảnh đất cực đẹp 150 m² full thổ cư tại Phú Kim, sẵn sổ, chỉ 35,5 tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.